![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2023/09/1-7.jpg)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2023/09/2-8-1024x683.jpg)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2023/09/3-8-1024x683.jpg)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2023/09/4-8-1024x683.jpg)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2023/09/5-8-1024x683.jpg)
วันที่ 3 มิถุนายน 2566 เวลา 18.00 น. นางปติมา กาญจนากาศ ผอ.สพป.อำนาจเจริญ มอบหมายให้ นายวีระชัย ไกยรัตน์ รอง ผอ.สพป.อำนาจเจริญ พร้อมด้วยบุคลากรสังกัด สพป.อำนาจเจริญ เป็นตัวแทนเข้าร่วมพิธีถวายเครื่องราชสักการะและวางพานพุ่ม และพิธีจุดเทียนถวายพระพรชัยมงคล สมเด็จพระนางเจ้าสุทิดา พัชรสุธาพิมลลักษณ พระบรมราชินี เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา 3 มิถุนายน 2566 โดยมีนายชนาส ชัชวาลวงศ์ ผู้ว่าราชการจังหวัดอำนาจเจริญ เป็นประธานในพิธี และข้าราชการทุกภาคส่วนในจังหวัดอำนาจเจริญเข้าร่วมพิธี ณ หอประชุมพญานาครินทร์ ศาลากลางจังหวัดอำนาจเจริญ อำเภอเมือง จังหวัดอำนาจเจริญ
รูปเพิ่มเติม https://www.facebook.com/pramnated/posts/269694178907711?ref=embed_post