วันจันทร์ที่19 มิถุนายน 2566 โรงเรียนชุมชนโคกสารวิทยานำโดย นายวรติกรณ์ วรรณลี รองผู้อำนวยการโรงเรียนชุมชนโคกสารวิทยา คณะครู นักเรียน ร่วม กิจกรรม to be number one โดยวิทยาลัยเอกวรรณอำนาจเจริญ นำทีมวิทยากรมาให้ความรู้เกี่ยวกับการดำเนินกิจกรรม to be number one เพื่อเสริมสร้างทักษะทางด้านการแสดงออกอย่างถูกต้องและเกิดประโยชน์ที่ดีต่อตนเอง สังคม
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2023/06/354984293_6528794013844335_2997500203421422536_n.jpg)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2023/06/354567669_6528792370511166_2294276093040018983_n.jpg)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2023/06/354572374_6528795517177518_1034845812390196479_n.jpg)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2023/06/355127656_6528792773844459_3603715038021363588_n.jpg)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2023/06/355304199_6528795117177558_6031874195953600908_n.jpg)