กลุ่มโรงเรียนพระมงคลมิ่งเมืองนำโดยนายกิตติศักดิ์ ทองทวี ประธานกลุ่มโรงเรียนพระมงคลมิ่งเมือง ได้ประชุมผู้บริหารสถานศึกษาในกลุ่ม เพื่อขับเคลื่อนนโยบายของส่วนกลางสู่สถานศึกษา และดำเนินงานของกลุ่มโรงเรียนให้บรรลุวัตถุประสงค์ตามกรอบระยะเวลาที่กำหนด ณ โรงเรียนโสกโดนคำไหลคำเตย ในวันที่ 20 มิถุนายน 2566
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2023/06/73410-1024x576.jpg)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2023/06/36855-1024x768.jpg)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2023/06/36853-1024x768.jpg)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2023/06/36836-1024x768.jpg)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2023/06/36837-1024x768.jpg)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2023/06/36838-1024x768.jpg)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2023/06/36839-1024x793.jpg)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2023/06/36840-1024x768.jpg)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2023/06/73270-1024x576.jpg)