วันที่ 18 ตุลาคม 2564 เวลา 09.00 น. นายอดุลย์ กองทอง ผอ.สพป.อำนาจเจริญ เป็นประธานการประชุมทบทวนแผนพัฒนาการศึกษาขั้นพื้นฐาน (พ.ศ. 2564-2565) และจัดทำแผนปฎิบัติการประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2565 เพื่อเป็นการปรับเปลี่ยนการดำเนินงานบริหารการศึกษา ให้สอดคล้องกับสถานการณ์และตอบสนองนโยบายของหน่วยงานต้นสังกัด “สพฐ.วิถีใหม่ วิถีคุณภาพ” จึงดำเนินการทบทวนโครงการที่ตั้งไว้ในปีงบประมาณ พ.ศ. 2565 โดยปรับเปลี่ยนวิธีการดำเนินงานให้สอดคล้องกับนโยบายและสถานการณ์ปัจจุบัน ณ ห้องประชุม 1 สพป.อำนาจเจริญ
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2021/10/1-7-300x200.jpg)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2021/10/1-7-300x200.jpg)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2021/10/2-8-300x200.jpg)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2021/10/3-8-300x200.jpg)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2021/10/4-8-300x200.jpg)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2021/10/5-7-300x200.jpg)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2021/10/P1056622-300x200.jpg)