วันที่ 21 มีนาคม 2567 เวลา 09.00 น. ดร.ดุจดาว ศิริวาลย์ ผอ.สพป.อำนาจเจริญ มอบหมายให้ นายวีระชัย ไกยรัตน์ รอง ผอ.สพป.อำนาจเจริญ เป็นประธานการประชุมปฏิบัติการปรับปรุงพัฒนาระบบบริหารจัดการข้อมูลภาครัฐ Big Data ณ ห้องประชุม 3 สพป.อำนาจเจริญ เพื่อประชุมคณะทำงานเกี่ยวกับการพัฒนาระบบสารสนเทศทางการศึกษาและระบบบริการข้อมูลสารสนเทศภาครัฐ Big Data ตามแผนปฏิบัติการประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2024/03/image-232-1024x683.png)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2024/03/image-233-1024x683.png)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2024/03/image-234-1024x683.png)
รูปเพิ่มเติม https://www.facebook.com/amnatedpage/posts/pfbid037sqC28PGvEowQPGoH4hsTU9bsGL5BFhLra6wAEYTRAQFCYN4wFtcJmxGkXuyPQRzl