เมื่อวันที่ 11 กุมภาพันธ์ 2567 นางแสงเดือน สายโสภา รองผอ. สพป.อำนาจเจริญ ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมเยี่ยมสนามสอบการทดสอบทางการศึกษาระดับชาติ ขั้นพื้นฐาน (Ordinary National Educational Test : O-NET) ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3 ปีการศึกษา 2566 ณ สนามสอบโรงเรียนชุมชนโคกสารวิทยา โดยนายจารึก พละไกร ผู้อำนวยการโรงเรียนชุมชนโคกสารวิทยา ประธานเครือข่ายพัฒนาคุณภาพทางการศึกษากลุ่มลุ่มน้ำโขง /นายทรงศักดิ์ พรมโสภา ศึกษานิเทศก์ / นางสัณธานี คุณะชัย ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านคันสูง พร้อมคณะผู้บริหารให้การต้อนรับ
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2024/02/426221993_410687278160156_8869094683861898054_n.jpg)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2024/02/426170593_410687501493467_4317575768240839554_n.jpg)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2024/02/426196421_410688068160077_390341734080546037_n.jpg)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2024/02/427946564_410779844817566_8087714518546105868_n.jpg)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2024/02/427952604_410779904817560_3990956640616935437_n.jpg)