วันที่ 15 -16 กุมภาพันธ์ 2567 โรงเรียนชุมชนโคกสารวิทยา นำโดย นายจารึก พละไกร ผู้อำนวยการโรงเรียนชุมชนโคกสารวิทยา จัดกิจกรรมค่ายพักแรมลูกเสือเนตรนารีสามัญ และลูกเสือเนตรนารีสามัญรุ่นใหญ่ ณ ค่ายลูกเสือชั่วคราว โรงเรียนชุมชนโคกสารวิทยา
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2024/02/428330473_414283661133851_6879496893437289869_n.jpg)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2024/02/426586990_413679807860903_6445160464616065011_n.jpg)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2024/02/426586879_413679927860891_7424464422765091196_n.jpg)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2024/02/428600825_414199701142247_3872235803777616334_n.jpg)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2024/02/428619391_414198701142347_8993550907031795228_n.jpg)
สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอำนาจเจริญ
Amnatcharoen Primary Educational Service Area Office
วันที่ 15 -16 กุมภาพันธ์ 2567 โรงเรียนชุมชนโคกสารวิทยา นำโดย นายจารึก พละไกร ผู้อำนวยการโรงเรียนชุมชนโคกสารวิทยา จัดกิจกรรมค่ายพักแรมลูกเสือเนตรนารีสามัญ และลูกเสือเนตรนารีสามัญรุ่นใหญ่ ณ ค่ายลูกเสือชั่วคราว โรงเรียนชุมชนโคกสารวิทยา