วันที่ 15 ธันวาคม 2566 เวลา 13.30 น. นางแสงเดือน สายโสภา รอง ผอ.สพป.อำนาจเจริญ เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการดำเนินงานคัดเลือกนักเรียน และสถานศึกษา เพื่อรับรางวัลพระราชทาน ระดับการศึกษาขั้นพื้นฐานประจำปีการศึกษา 2566 ระดับจังหวัดอำนาจเจริญ ณ ห้องประชุม 3 สพป.อำนาจเจริญ เพื่อร่วมประเมินนักเรียนและสถานศึกษา สรุปผลการประเมินต่อคณะกรรมการอำนวยการ เพื่อกลั่นกรองและเสนอผลไปยังสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาที่เป็นศูนย์ประสานงานการคัดเลือกระดับกลุ่มจังหวัดต่อไป
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2024/01/image-48-1024x684.png)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2024/01/image-49-1024x684.png)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2024/01/image-50-1024x684.png)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2024/01/image-51-1024x684.png)
รูปเพิ่มเติม https://www.facebook.com/amnatedpage/posts/pfbid02aSsKXg8ZAMpDcsodHXJtMrm9su25wSSqcQA1tCAvUbNWccMaW6PKJ4BRWW3g6Rs2l