![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2023/09/1-5-1024x683.jpg)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2023/09/2-6-1024x683.jpg)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2023/09/3-6-1024x683.jpg)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2023/09/4-6-1024x683.jpg)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2023/09/5-6-1024x683.jpg)
วันที่ 31 พฤษภาคม 2566 นางปติมา กาญจนากาศ ผอ.สพป.อำนาจเจริญ ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมโรงเรียนในสังกัด เพื่อติดตามการดำเนินการจัดการเรียนการสอน ตลอดจนรับทราบปัญหาอุปสรรคในการดำเนินงาน พร้อมชี้แนะแนวทางแก้ไข และเน้นย้ำนโยบายด้านความปลอดภัย พร้อมให้กำลังใจให้แก่บุคลากรในการจัดการเรียนการสอนที่มีประสิทธิภาพต่อไป ณ โรงเรียนบ้านยางช้า, โรงเรียนบ้านหนองหิ้งโคกเจริญ อำเภอลืออำนาจ จังหวัดอำนาจเจริญ
รูปเพิ่มเติม https://www.facebook.com/pramnated/posts/267245089152620?ref=embed_post