วันที่ 27 สิงหาคม 2566 โรงเรียนชุมชนโคกสารวิทยานำโดยนายจารึก พละไกล ผู้อำนวยการโรงเรียนชุมชนโคกสารวิทยาพร้อมคณะครูและบุคลากรทางการศึกษา ให้การต้อนรับคณะกรรมการนิเทศติดตาม โครการวิทยาศาสตร์พลัง10 จาก นางบุษย์อาภรณ์ แท่นประเสริฐ นางสาวอัแสร พึ่งภพ นางศิริรัตน์ ทองโพธิ์ศรี ศึกษานิเทศก์ สพป.อำนาจเจริญ ณ โรงเรียนชุมชนโตกสารวิทยา
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2023/08/371547960_318327547396130_4084044552061942590_n.jpg)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2023/08/370280817_318327800729438_3871096610415277793_n.jpg)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2023/08/371986440_318327650729453_5123904389967226824_n-1.jpg)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2023/08/370614828_318327827396102_1544781981415248052_n-1.jpg)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2023/08/370624426_318327724062779_7072972660379449626_n.jpg)