คณะกรรมการนิเทศ ติดตามการเปิดภาคเรียนที่ ๑ ปีการศึกษา ๒๕๖๖ ณ โรงเรียนบ้านหินขัน ในวันที่ ๑๒ มิถุนายน ๒๕๖๖ เพื่อให้โรงเรียนได้มีแนวทางจัดการและแก้ไขปัญหาตามนโยบายสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐานสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอำนาจเจริญ
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_นิเทศ-ติดตาม-ประเมินโรงเรียน_๒๓๐๖๑๒_63.jpg)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_นิเทศ-ติดตาม-ประเมินโรงเรียน_๒๓๐๖๑๒_7.jpg)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_นิเทศ-ติดตาม-ประเมินโรงเรียน_๒๓๐๖๑๒_3_0.jpg)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_นิเทศ-ติดตาม-ประเมินโรงเรียน_๒๓๐๖๑๒_69.jpg)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_นิเทศ-ติดตาม-ประเมินโรงเรียน_๒๓๐๖๑๒_72.jpg)
สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอำนาจเจริญ
Amnatcharoen Primary Educational Service Area Office
คณะกรรมการนิเทศ ติดตามการเปิดภาคเรียนที่ ๑ ปีการศึกษา ๒๕๖๖ ณ โรงเรียนบ้านหินขัน ในวันที่ ๑๒ มิถุนายน ๒๕๖๖ เพื่อให้โรงเรียนได้มีแนวทางจัดการและแก้ไขปัญหาตามนโยบายสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐานสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอำนาจเจริญ