วันที่ 8 มิถุนายน 2566 โรงเรียนชุมชนโคกสารวิทยา จัดกิจกรรมไหว้ครูประจำปีการศึกษา 2566 นายจารึก พละไกร ผู้อำนวยการโรงเรียนชุมชนโคกสารวิทยา ได้กล่าวให้โอวาท แก่นักเรียนเพื่อให้นักเรียนได้ตระหนักถึงพระคุณของคุณครู ตลอดจนการเรียนรู้อย่างมีความสุข การปฏิบัติตนที่ดี ดำเนินชีวิตในสังคมให้เกิดประโยชน์ตามศักยภาพของตนเองและอยู่อย่างมีความสุข โดยทีมสภานักเรียน นำนักเรียนมอบพานไหว้ครูและกรวยดอกไม้ ให้ผู้บริหาร ครูและบุคลากรทางการศึกษาเพื่อระลึกถึงพระคุณของคุณครู
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2023/06/DSC04183-scaled.jpg)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2023/06/DSC03934-scaled.jpg)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2023/06/S__2801674.jpg)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2023/06/S__2801668.jpg)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2023/06/S__55451653.jpg)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2023/06/S__55451651.jpg)