![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2023/05/1-9-1024x683.jpg)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2023/05/2-10-1024x683.jpg)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2023/05/3-10-1024x683.jpg)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2023/05/4-7-1024x683.jpg)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2023/05/5-7-1024x683.jpg)
วันที่ 15 พฤษภาคม 2566 เวลา 10.00 น. นางปติมา กาญจนากาศ ผอ.สพป.อำนาจเจริญ เป็นประธานการประชุมประชุมคณะกรรมการบริหารกองทุนช่วยเหลือนักเรียน สพป.อำนาจเจริญ ณ ห้องประชุม 2 สพป.อำนาจเจริญ ในการนี้ เพื่อดำเนินการสรรหาผู้แทนผู้บริหารสถานศึกษาของกลุ่มโรงเรียนที่ผู้แทนฯ หมดวาระ
รูปเพิ่มเติม https://www.facebook.com/amnatedpage/posts/pfbid0gmLkqGQqxTKhLuxPf7bHUcAoZmc6RchhtxPpDXNppd2YZcD5C8BAt4Gxvt8qNjGdl