วันที่ 11 เมษายน 2566 เวลา 13.30 น. นายสมศักดิ์ พูลเชื้อ รอง ผอ.สพป.อำนาจเจริญ รักษาราชการแทน ผอ.สพป.อำนาจเจริญ เข้าร่วมการประชุม อ.ก.ค.ศ. เขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 3/2566 ในฐานะอนุกรรมการและเลขานุการ โดยมี นายสมโภชน์ เศรษฐาวงศ์ ประธาน อ.ก.ค.ศ. เขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอำนาจเจริญ เป็นประธานการประชุม ณ ห้องประชุม 3 สพป.อำนาจเจริญ เพื่อพิจารณาและอนุมัติเรื่องตามระเบียบวาระการประชุม
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2023/04/1-1-1024x683.jpg)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2023/04/2-2-1024x683.jpg)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2023/04/3-2-1024x683.jpg)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2023/04/4-2-1024x683.jpg)
รูปเพิ่มเติม https://www.facebook.com/amnatedpage/posts/pfbid026Z5jAxJrMtD3wNnKcQifV7CBn7vsXLkYpfWeKQC4SdC91vdJoWJcqY5irpkRYb47l