วันที่ 24 พฤษภาคม 2567 เวลา 10.00 น. นางดุจดาว ศิริวาลย์ ผอ.สพป.อำนาจเจริญ ร่วมประชุมคณะกรรมการ สกสค.จังหวัดอำนาจเจริญ ครั้งที่ 4/2567 เพื่อรับทราบรายงานผลการดำเนินการจัดสวัสดิการและสวัสดิภาพให้แก่ข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษาในจังหวัดอำนาจเจริญ การติดตามหนี้ค้างชำระโครงการสวัสดิการเงินกู้ ช.พ.ค.-ช.พ.ส.(หนี้ไตรมาส) หลักเกณฑ์และวิธีการขอกลับเข้าเป็นสมาชิก ช.พ.ค.-ช.พ.ส. และการติดตามการค้างชำระเงินสงเคราะห์รายศพสมาชิก ช.พ.ค.-ช.พ.ส. และอื่นๆ โดยมี ดร.อุดมศักดิ์ เพชรผา ศึกษาธิการจังหวัดอำนาจเจริญ เป็นประธานการประชุมฯ ณ ห้องประชุมสำนักงาน สกสค.จังหวัดอำนาจเจริญ
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2024/05/DSC_0047-1024x683.jpg)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2024/05/DSC_0028-1024x683.jpg)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2024/05/DSC_0038-1024x683.jpg)
รูปเพิ่มเติม https://www.facebook.com/pramnated/posts/pfbid02Q4RXM3BcCXX6tX3vzkPs2V34KDVbS74kkpwJ9Po7QxSvUR8mhaFaCJXqFfZjejsDl