วันที่ 20 พฤษภาคม 2567 เวลา 09.30 น. ดร.ดุจดาว ศิริวาลย์ ผอ.สพป.อำนาจเจริญ มอบหมายให้ นางแสงเดือน สายโสภา รอง ผอ.สพป.อำนาจเจริญ ร่วมประชุมหารือแนวทางการจัดแผนการดำเนินงานประจำปีตามแนวทางของโครงการอนุรักษ์พันธุกรรมพืชอันเนื่องมาจากพระราชดำริ (อพ.ศธ.) โดยมี ว่าที่พันตรี อดิศักดิ์ น้อยสุวรรณ ผู้ว่าราชการจังหวัดอำนาจเจริญ ณ ห้องประชุมพระมงคลมิ่งเมือง ชั้น 4 ศาลากลางจังหวัดอาจเจริญ
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2024/05/S__27525133_0-1024x768.jpg)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2024/05/S__27525126_0-1024x768.jpg)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2024/05/S__27525130_0-1024x768.jpg)
รูปเพิ่มเติม https://www.facebook.com/pramnated/posts/pfbid02Q4RXM3BcCXX6tX3vzkPs2V34KDVbS74kkpwJ9Po7QxSvUR8mhaFaCJXqFfZjejsDl