—————————
วันที่ 13 พฤษภาคม 2567 เวลา 15.00 น. น. ดร.ดุจดาว ศิริวาลย์ ผอ.สพป.อำนาจเจริญ มอบหมายให้ นายวีระชัย ไกยรัตน์ รอง สพป.อำนาจเจริญ เข้าร่วมประชุมขับเคลื่อนโครงการสุขาดี มีความสุข ผ่านระบบ Zoom Meeting รับชม ณ ห้องประชุม 2 สพป.อำนาจเจริญ วัตถุประสงค์ของโครงการ เพื่อตระหนักถึงความสำคัญของห้องน้ำในโรงเรียน ที่จะต้องมีความสะอาด ปลอดภัย และเพียงพอต่อการใช้สอย โดยมี นายภูธร จันทะหงษ์ ปุณยจรัสธำรง ผู้ช่วยเลขาธิการคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน เป็นประธาน
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2024/05/image-245-1024x683.png)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2024/05/image-246-1024x683.png)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2024/05/image-247-1024x683.png)
รูปเพิ่มเติม https://www.facebook.com/amnatedpage/posts/2554127248128989?ref=embed_post