วันที่ 11พฤษภาคม 2567 เวลา 08.00 น. ดร.ดุจดาว ศิริวาลย์ ผอ.สพป.อำนาจเจริญ มอบหมายให้ นายสมศักดิ์ พูลเชื้อ รอง ผอ.สพป.อำนาจเจริญ เป็นประธานกรรมการดำเนินการสอบคัดเลือกบุคคลเพื่อบรรจุและแต่งตั้งให้ดำรงตำแหน่งรองผู้อำนวยการสถานศึกษา สังกัดสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน ปี พ.ศ. 2567 เพื่อชี้แจงการบริหารจัดการสอบฯ และเข้าตรวจเยี่ยมสนามสอบเพื่อตรวจสอบความเรียบร้อยในการสอบ โดยใช้สนามสอบห้องประชุม 3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอำนาจเจริญ ผู้มีสิทธิ์สอบ 15 คน เข้าสอบทั้งสิ้น 15 คน ทั้งนี้การดำเนินการสอบแข่งขันไปด้วยความเรียบร้อย
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2024/05/image-232-1024x683.png)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2024/05/image-233-1024x683.png)
รูปเพิ่มเติม https://www.facebook.com/amnatedpage/posts/2553195058222208?ref=embed_post