วันที่ 10 มีนาคม 2567 เวลา 05.00 น. นางดุจดาวศิริวาลย์ ผอ.สพป.อำนาจเจริญ มอบหมายให้ นายวีระชัย ไกยรัตน์ รอง ผอ.สพป.อำนาจเจริญ ร่วมกิจกรรมเดิน วิ่ง การกุศลกราบนมัสการพระเหลาเทพนิมิตระดมทุนเพื่อสร้างหลังคาคลุมลานอเนกประสงค์(โดม)โรงเรียนพนาศึกษา ณ สนามโรงเรียนพนาศึกษา อำเภอพนา โดยมี นายประทีป บริบูรณ์รัตน์ รองผู้ว่าราชการจังหวัดอำนาจเจริญ เป็นประธานพิธีเปิด
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2024/03/image-125-1024x683.png)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2024/03/image-129-1024x683.png)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2024/03/image-127-1024x683.png)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2024/03/image-128-1024x683.png)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2024/03/image-130-1024x683.png)
รูปเพิ่มเติม https://www.facebook.com/pramnated/posts/pfbid0QdgwKHtoGQYfFiPeVHEdV51yLCX7WeHcoyoaLYE1oqTpAqTmKbDStvUXrwCac92dl