วันที่ 5 มีนาคม 2567 เวลา 09.00 น. นางดุจดาว ศิริวาลย์ ผอ.สพป.อำนาจเจริญ มอบหมายให้ นายวีระชัย ไกยรัตน์ รอง สพป.อำนาจเจริญ พร้อมผู้อำนวยการกลุ่ม และเจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้อง เข้าร่วมประชุมสร้างความเข้าใจการ ประเมินผลการบริหารและการจัดการศึกษาขั้นพื้นฐานของ สพฐ. ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567 ผ่านแอปพลิเคชั่น ZOOM Meeting (วันที่ 2) โดยกำหนดประชุมระหว่างวันที่ 4 – 5 มีนาคม 2567 เพื่อให้บุคลากรของสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาทราบแนวทางการติดตามประเมินผล การบริหารและการจัดการศึกษาขั้นพื้นฐานของสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐานประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567 รวมถึงมีความรู้ ความเข้าใจในการรายงานผลที่ตรงกันอย่างมีประสิทธิภาพ รับชม ณ ห้องประชุม 2 สพป.อำนาจเจริญ
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2024/03/image-65-1024x683.png)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2024/03/image-66-1024x683.png)
รูปเพิ่มเติม https://www.facebook.com/amnatedpage/posts/pfbid025gbRpYDz1Ykafi5r5egSeZ2tUhfifeCnvMLUj2J7fuPV1RPAfMxrTsi6nNHoVCmYl