วันที่ 29 กุมภาพันธ์ 2567 เวลา 08.30 น. นางดุจดาว ศิริวาลย์ ผอ.สพป.อำนาจเจริญ มอบหมายให้นายวีระชัย ไกยรัตน์ รอง ผอ.สพป.อำนาจเจริญ เป็นประธานเปิดและบรรยายพิเศษการประชุมเชิงปฏิบัติการโครงการทบทวนการจัดทำแผนปฏิบัติการประจำปีของสถานศึกษาและกลุ่มโรงเรียนเครือข่ายศรีบูรพาจารย์หัวตะพาน ประจำปีการศึกษา 2567 ณ แลโขง ริเวอร์รีสอร์ท ตำบลเขมราฐ อำเภอเขมราฐ จังหวัดอุบลราชธานี วัตถุประสงค์ของโครงการเพื่อให้กลุ่มโรงเรียนศรีบูรพาจารย์หัวตะพาน และฝ่ายบริหารตามโครงสร้างการบริหารกลุ่มโรงเรียนศรีบูรพาจารย์หัวตะพาน มีกรอบและแนวทางในการใช้การบริหารจัดการศึกษาที่ทันสมัยสอดคล้องกับความต้องการของชุมชนและผู้มีส่วนได้ส่วนเสีย
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2024/03/image-27-1024x683.png)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2024/03/image-28-1024x683.png)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2024/03/image-29-1024x683.png)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2024/03/image-30-1024x683.png)
รูปเพิ่มเติม https://www.facebook.com/amnatedpage/posts/pfbid0tXjzbfefbb1cdgQaoB8PqRnEoQvubZZfPpbQ2WoDc8BaCqpJYRSr5bsAssfKDmAml