วันที่ 27 กุมภาพันธ์ 2567 เวลา 09.30 น. นางแสงเดือน สายโสภา รอง ผอ.สพป.อำนาจเจริญ เข้าร่วมประชุมคณะกรมการจังหวัด หัวหน้าส่วนราชการ หัวหน้าหน่วยงานรัฐวิสาหกิจ และนายอำเภอ ประจำเดือนกุมภาพันธ์ 2567 โดยมีว่าที่พันตรีอดิศักดิ์ น้อยสุวรรณ ผู้ว่าราชการจังหวัดอำนาจเจริญ เป็นประธานในการประชุม ณ หอประชุมพญานาครินทร์ ศาลากลางจังหวัดอำนาจเจริญ อำเภอเมืองอำนาจเจริญ จังหวัดอำนาจเจริญ เพื่อพิจารณาเรื่องตามระเบียบวาระการประชุม
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2024/03/image-20-1024x683.png)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2024/03/image-21-1024x683.png)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2024/03/image-23-1024x683.png)
รูปเพิ่มเติม https://www.facebook.com/amnatedpage/posts/pfbid0vRcBhYuwY6obd1Fz9cEXvE4iyeLhVJovcPSTuSvfT2xFgB9cPNAnkTvwNE8r4NwXl