วันที่ 20 กุมภาพันธ์ 2567 เวลา 09.30 น. นายวีระชัย ไกยรัตน์ รอง ผอ.สพป.อำนาจเจริญ พร้อมด้วยผู้ที่เกี่ยวข้อง เข้าร่วมประชุมจัดทำรายละเอียดการตรวจราชการและติดตามประเมินผลการจัดการศึกษาของกระทรวงศึกษาธิการ รอบที่ 1 ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567 ณ ห้องสำนักงานศึกษาธิการจังหวัดอำนาจเจริญ ชั้น 2 สำนักงานศึกษาธิการจังหวัดอำนาจเจริญ เพื่อสรุปผลการขับเคลื่อนนโยบายการศึกษาของกระทรวงศึกษาธิการให้มีรายละเอียดที่ครบถ้วนและสมบูรณ์
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2024/02/image-107-1024x683.png)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2024/02/image-108-1024x683.png)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2024/02/image-109-1024x683.png)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2024/02/image-110-1024x683.png)
รูปเพิ่มเติม https://www.facebook.com/amnatedpage/posts/pfbid0yXaWAYqpDSi9SK6kXKkGtABzPi8Zwq69NGUzjdEvMB3WQWxv6vnzC4nCekqt9eQHl