วันที่ 26 มกราคม 2567 เวลา 13.00 น. นายสมศักดิ์ พูลเชื้อ รอง ผอ.สพป.อำนาจเจริญ เป็นประธานคณะกรรมการพิจารณาการจัดเก็บเงินบำรุงการศึกษา ปีการศึกษา 2567 ณ ห้องประชุม 3 สพป.อำนาจเจริญ เพื่อพิจารณาและอนุมัติเรื่องตามระเบียบวาระการประชุม ดังนี้ หลักเกณฑ์การเก็บเงินค่าบำรุงการศึกษาของสถานศึกษา สังกัดสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน ตามแนวทางการดำเนินงานการรับนักเรียน สังกัดสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน และแนวทางการเปิดห้องเรียนพิเศษในสถานศึกษาขั้นพื้นฐาน
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2024/01/image-231-1024x683.png)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2024/01/image-232-1024x683.png)
รูปเพิ่มเติม https://www.facebook.com/amnatedpage/posts/pfbid02qLcRZoyBUZj1DQBruAvMyob4KzShmrnqe94WDRegjAtJN3xSnp9bPNc8VEJtCxHBl