วันที่ 18 มกราคม 2567 เวลา 10.30 น. นางแสงเดือน สายโสภา รอง ผอ.สพป.อำนาจเจริญ เป็นประธานการประชุมบุคลากรกลุ่มนิเทศ ติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษา สังกัด สพป.อำนาจเจริญ ครั้งที่ 1/2567 ณ ห้องประชุม 3 สพป.อำนาจเจริญ โดยมีบุคลากร กลุ่มนิเทศ ติดตาม และประเมินผลการจัดการศึกษา สังกัด สพป.อำนาจเจริญ เข้าร่วมประชุม เพื่อแจ้ง หารือและร่วมพิจารณาข้อราชการ ได้แก่ โครงการตามแผนปฏิบัติการประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567 ที่ได้รับอนุมัติงบประมาณให้ดำเนิน การจัดทำแผนปฏิบัติการนิเทศการศึกษา ก.ต.ป.น. และข้อปฏิบัติราชการประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2024/01/image-199-1024x683.png)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2024/01/image-200-1024x683.png)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2024/01/image-201-1024x683.png)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2024/01/image-202-1024x683.png)
รูปเพิ่มเติม https://www.facebook.com/amnatedpage/posts/pfbid02VngbLkCL45WSN7UexxRAB1Q5oCj3B3CXWCP6vrXAF4AgiBoArxwN2YUYfV3Rcwmbl