วันที่ 12 กรกฎคม 2566 นายจารึก พละไกร ผอ.ร.ร.ชุมชนโคกสารวิทยา ประธานกลุ่มโรงเรียนลุ่มน้ำโขง นำคณะผู้บริหารสถานศึกษาและรักษาการผู้บริหารสถานศึกษากลุ่มโรงเรียนลุ่มน้ำโขง อำเภอชานุมาน ร่วมกันประชุมหารือแนวทางการบริหารจัดการศึกษาตามนโยบายการศึกษาจากต้นสังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา ณ ห้องประชุมโรงเรียนชุมชนโคกสารวิทยา
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2023/07/S__363724827.jpg)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2023/07/S__363724824.jpg)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2023/07/S__363724832.jpg)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2023/07/S__363724823.jpg)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2023/07/S__363724831.jpg)