วันที่ 21 มีนาคม 2567 เวลา 10.00 น. ดร.ดุจดาว ศิริวาลย์ ผอ.สพป.อำนาจเจริญ มอบหมายให้ นายสมศักดิ์ พูลเชื้อ รอง ผอ.สพป.อำนาจเจริญ เป็นประธานการประชุมประชุมคณะกรรมการคัดเลือกโรงเรียนต้นแบบลูกเสือ สู่ศตวรรษที่ 21 ณ ห้องประชุม 2 สพป.อำนาจเจริญ เพื่อดำเนินการคัดเลือกโรงเรียนต้นแบบลูกเสือ ตามหลักเกณฑ์และวิธีการที่สำนักงานคณะกรรมการศึกษาขั้นพื้นฐานกำหนด
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2024/03/image-235-1024x683.png)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2024/03/image-236-1024x683.png)
รูปเพิ่มเติม https://www.facebook.com/amnatedpage/posts/pfbid02HAEniW8MDHoNz8PrNdcemx7zYiybYUnEBwXbmaGsMGvtSBfcnJkH7pbL9TdUPo6Bl