วันที่ 20 กุมภาพันธ์ 2567 เวลา 10.30 น. นายสมศักดิ์ พูลเชื้อ รอง ผอ.สพป.อำนาจเจริญ ลงพื้นที่เยี่ยมโรงเรียนบ้านโคกกลางเหนือ ตำบลนาเวียง อำเภอเสนางคนิคม เพื่อติดตามการดำเนินการจัดการเรียนการสอน พร้อมทั้งแลกเปลี่ยนความคิดเห็นร่วมกันกับคณะครูและบุคลากรทางการศึกษาของโรงเรียน ตลอดจนรับทราบปัญหาอุปสรรคในการดำเนินงานพร้อมชี้แนะแนวทางแก้ไข พร้อมเน้นย้ำการรักษาความปลอดภัยในสถานที่ราชการ และให้กำลังใจคณะครูและบุคลากรทางการศึกษาในการจัดการเรียนการสอนที่มีประสิทธิภาพต่อไป
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2024/02/image-111-1024x683.png)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2024/02/image-112-1024x683.png)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2024/02/image-113-1024x683.png)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2024/02/image-114-1024x683.png)
รูปเพิ่มเติม https://www.facebook.com/amnatedpage/posts/pfbid02yuRHFrtaTdKRMnWDsmnvCbNvuU6RTsUPEaxseYzUewvj343hMvW4nGFFmcFVVKaCl