วันที่ 26 มกราคม 2567 เวลา 10.30 น. นายสมศักดิ์ พูลเชื้อ รอง ผอ.สพป.อำนาจเจริญเป็นประธานการประชุมคณะกรรมการคัดเลือกรางวัลข้าราชการพลเรือนดีเด่น ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ประจำปี พ.ศ. 2566 เพื่อพิจารณาคัดเลือกข้าราชการและลูกจ้างประจำในสังกัด ผู้มีคุณสมบัติและมีผลงานดีเด่นเป็นที่ประจักษ์เพื่อยกย่องเชิดชูเกียรติเป็นข้าราชการพลเรือนดีเด่น ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ส่งไปคัดเลือกในระดับจังหวัดต่อไป ณ ห้องประชุม 3 สพป.อำนาจเจริญ
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2024/01/image-230-1024x683.png)
รูปเพิ่มเติม https://www.facebook.com/amnatedpage/posts/pfbid02uSucr2oRBL1znmQQbLkQJdQymWBewdGwuWYC8JwRfzXYVd8CNJ37cADcUXUyBZFKl