วันที่ 18 มกราคม 2567 เวลา 09.30 น. นางแสงเดือน สายโสภา รอง ผอ.สพป.อำนาจเจริญ เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการประเมินผลงานโครงการสถานศึกษาสีขาว ปลอดยาเสพติดและอบายมุข ปีการศึกษา 2566 ณ ห้องประชุม 2 สพป.อำนาจเจริญ เพื่อร่วมประเมินผลงานรูปเล่มทุกระดับ (ระดับเงิน ระดับทอง ระดับเพชร) จำนวน 110 แห่ง และหารือเตรียมการลงพื้นที่ประเมินผลงานเชิงประจักษ์ของสถานศึกษาที่ส่งผลงาน ระดับทอง ระดับเพชร จำนวน 75 แห่ง ตามเกณฑ์การประเมินผลงานที่กระทรวงศึกษาธิการกำหนด
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2024/01/image-196-1024x683.png)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2024/01/image-197-1024x683.png)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2024/01/image-198-1024x683.png)
รูปเพิ่มเติม https://www.facebook.com/amnatedpage/posts/pfbid0ig7oHnrwQeqhvMwLLHZevTEg3B1wwmbMhD8NQ6TTTt9eyUpku15tRMPr4LcMqTSql