วันที่ 30 พฤศจิกายน 2566 นายจารึก พละไกร ผอ.โรงเรียนชุมชนโคกสารวิทยา ประธานกลุ่มโรงเรียนลุ่มน้ำโขง ได้รับมอบให้เป็นประธานในการนำประชุมผู้บริหารสถานศึกษาอำเภอชานุมาน เพื่อวางแผนกิจกรรมการมอบนโยบายสู่ห้องเรียนของคุณครูอำเภอชานุมาน
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2023/11/S__432316441.jpg)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2023/11/S__432316439.jpg)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2023/11/S__432316442.jpg)
สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอำนาจเจริญ
Amnatcharoen Primary Educational Service Area Office
วันที่ 30 พฤศจิกายน 2566 นายจารึก พละไกร ผอ.โรงเรียนชุมชนโคกสารวิทยา ประธานกลุ่มโรงเรียนลุ่มน้ำโขง ได้รับมอบให้เป็นประธานในการนำประชุมผู้บริหารสถานศึกษาอำเภอชานุมาน เพื่อวางแผนกิจกรรมการมอบนโยบายสู่ห้องเรียนของคุณครูอำเภอชานุมาน