วันที่ 4 มิถุนายน 2567 เวลา 09.00 น. ดร.ดุจดาว ศิริวาลย์ ผอ.สพป.อำนาจเจริญ เป็นประธานรับมอบอาคารอเนกประสงค์จากโครงการค่ายอาสาจุฬา – ชนบท ครั้งที่ 31 ณ โรงเรียนบ้านทวีผล อำเภอปทุมราชวงศา โดย นายประทีบ บริบูรณ์รัตน์ รองผู้ว่าราชการจังหวัดอำนาจเจริญ เป็นประธานฯและเจิมป้ายอาคารฯ โดยมี นายอธิพงศ์ พงษ์สุวรรณ์ นายอำเภอปทุมราชวงศา ผู้บริหารสถานศึกษาในเครือข่าย ข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา ผู้นำองค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น นักเรียนและคณะผู้ปกครอง ร่วมเป็นเกียรติในพิธีมอบอาคารฯ ในครั้งนี้
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2024/06/34475_0-1024x768.jpg)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2024/06/DSC_0074-1024x683.jpg)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2024/06/DSC_0096-1-1024x683.jpg)
รูปเพิ่มเติม https://www.facebook.com/pramnated/posts/pfbid02Q4RXM3BcCXX6tX3vzkPs2V34KDVbS74kkpwJ9Po7QxSvUR8mhaFaCJXqFfZjejsDl