วันที่ 23 เมษายน 2567 ดร.ดุจดาว ศิริวาลย์ ผอ.สพป.อำนาจเจริญ ในฐานะประธานกรรมการประเมินสัมฤทธิผลการปฏิบัติงานในหน้าที่เพื่อพัฒนาการศึกษา ในระยะเวลา 1 ปี (รอบ 6 เดือน) ตำแหน่ง ผู้อำนวยการสถานศึกษา พร้อมนายพรทวีวัฒน์ รัตนะโสภา ผู้ทรงคุณวุฒิด้านการบริหารการศึกษา กรรมการ และนายรังสิทธิ์ เจริญวงศ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านชะแงะ กรรมการและเลขานุการ ร่วมดำเนินการประเมินสัมฤทธิผลการปฏิบัติงานฯ ตามองค์ประกอบการประเมินสัมฤทธิผลการปฏิบัติงานในหน้าที่ตามข้อตกลง ตัวชี้วัด คะแนนประเมิน เกณฑ์การตัดสิน ณ โรงเรียนผู้รับการประเมินปฏิบัติราชการอยู่ โดยมีผู้เข้ารับการประเมิน ทั้งสิ้น 2 ราย ได้แก่
1. นายประวิทย์ มาริบุตร ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านฟ้าห่วน
2. นายนรินทร์ บุญสอด ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านยางช้า
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2024/05/image-130-1024x683.png)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2024/05/image-131-1024x683.png)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2024/05/image-132-1024x683.png)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2024/05/image-133-1024x576.png)
รูปเพิ่มเติม https://www.facebook.com/amnatedpage/posts/2539560309585683?ref=embed_post