วันที่ 17 เมษายน 2567 ดร.ดุจดาว ศิริวาลย์ ผอ.สพป.อำนาจเจริญ ในฐานะประธานกรรมการประเมินสัมฤทธิผลการปฏิบัติงานในหน้าที่เพื่อพัฒนาการศึกษา ในระยะเวลา 1 ปี (รอบ 6 เดือน) ตำแหน่ง ผู้อำนวยการสถานศึกษา พร้อมด้วย นายวีรพจน์ มณีชิษณุพงศ์ ผู้ทรงคุณวุฒิด้านการบริหารการศึกษา กรรมการ และนายวิเศษ เห็มสุข ผู้อำนวยการโรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ กรรมการและเลขานุการ ร่วมดำเนินการประเมินสัมฤทธิผลการปฏิบัติงานฯ ตามองค์ประกอบการประเมินสัมฤทธิผลการปฏิบัติงานในหน้าที่ตามข้อตกลง ตัวชี้วัด คะแนนประเมิน เกณฑ์การตัดสิน ณ โรงเรียนผู้รับการประเมินปฏิบัติราชการอยู่ โดยมีผู้เข้ารับการประเมิน ทั้งสิ้น 2 ราย ได้แก่
1. นางสุภาพร พรมวงค์ ผู้อำนวยการโรงเรียนตำรวจตระเวนชายแดนบ้านหนองมะแซว
2. นางกัลยารัตน์ มาสุข ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านดงสีโท
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2024/05/image-93-1024x683.png)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2024/05/image-95-1024x683.png)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2024/05/image-94-1024x683.png)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2024/05/image-96-1024x683.png)
รูปเพิ่มเติม https://www.facebook.com/amnatedpage/posts/2535561593318888?ref=embed_post