วันที่ 5 มีนาคม 2567 เวลา 10.00 น. นางดุจดาว ศิริวาลย์ ผอ.สพป.อำนาจเจริญ เข้าร่วมการประชุม อ.ก.ค.ศ. เขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 3/2567 ในฐานะอนุกรรมการและเลขานุการคณะอนุกรรมการข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา(อ.ก.ค.ศ.) ประจำเขตพื้นที่การศึกษา โดยมี นายสมโภชน์ เศรษฐาวงศ์ ประธาน อ.ก.ค.ศ. เขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอำนาจเจริญ เป็นประธานการประชุม ณ ห้องประชุม 3 สพป.อำนาจเจริญ เพื่อพิจารณาและอนุมัติเรื่องตามระเบียบวาระการประชุม
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2024/03/image-69-1024x683.png)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2024/03/image-70-1024x683.png)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2024/03/image-71-1024x683.png)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2024/03/image-72-1024x683.png)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2024/03/image-73-1024x683.png)
รูปเพิ่มเติม https://www.facebook.com/amnatedpage/posts/pfbid025yxZgmE9cxWiM7tTmoft9nxck4hLPZ3zMkQuFYxKZR27GRknv73sD2yeGDCLEYpPl