วันที่ 4 มีนาคม 2567 เวลา 09.00 น. นางดุจดาว ศิริวาลย์ ผอ.สพป.อำนาจเจริญ เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการสัมฤทธิผลการปฏิบัติงานในหน้าที่เพื่อพัฒนาการศึกษาในระยะเวลา 1 ปี ตำแหน่งรองผู้อำนวยสถานศึกษา และผู้อำนวยการสถานศึกษา สังกัดสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน และคณะกรรมการที่ปรึกษา/พี่เลี้ยง สำหรับประเมินสัมฤทธิผลการปฏิบัติงานในหน้าที่ เพื่อพัฒนาการศึกษาในระยะเวลา 1 ปี ตำแหน่งรองผู้อำนวยสถานศึกษา และผู้อำนวยการสถานศึกษา สังกัดสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน ณ ห้องประชุม 3 สพป.อำนาจเจริญ เพื่อเตรียมความพร้อมสำหรับการประเมินสัมฤทธิผลการปฏิบัติงานในหน้าที่ของคณะกรรมการฯ
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2024/03/image-51-1024x683.png)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2024/03/image-52-1024x683.png)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2024/03/image-53-1024x683.png)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2024/03/image-54-1024x683.png)
รูปเพิ่มเติม https://www.facebook.com/amnatedpage/posts/pfbid0sq7gCGtWF54iReQxhMjJzi2hUZqXBo93MhwJmPEkzLjJmAqa3FmGyLK55HxwwgJcl