วันที่ 22 กุมภาพันธ์ 2567 เวลา 14.00 น. นายสมศักดิ์ พูลเชื้อ รอง ผอ.สพป.อำนาจเจริญ ลงพื้นที่เยี่ยมโรงเรียนบ้านโนนเมือง ตำบลคำพระ อำเภอหัวตะพาน เพื่อติดตามการดำเนินการจัดการเรียนการสอน พร้อมทั้งแลกเปลี่ยนความคิดเห็นร่วมกันกับคณะครูและบุคลากรทางการศึกษาของโรงเรียน ตลอดจนรับทราบปัญหาอุปสรรคในการดำเนินงานพร้อมชี้แนะแนวทางแก้ไข พร้อมเน้นย้ำการรักษาความปลอดภัยในสถานที่ราชการ และให้กำลังใจคณะครูและบุคลากรทางการศึกษาในการจัดการเรียนการสอนที่มีประสิทธิภาพต่อไป
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2024/02/image-130-1024x683.png)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2024/02/image-131-1024x683.png)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2024/02/image-132-1024x683.png)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2024/02/image-133-1024x683.png)
รูปเพิ่มเติม https://web.facebook.com/amnatedpage/posts/pfbid027NL8UAUfU2ccbqXZeTeaRnotg9ofd4dDH13QLbskiWMDqBUKt4CdyDbJebvcVP7wl