วันที่ 13 กุมภาพันธ์ 2567 เวลา 13.30 น. นายสมศักดิ์ พูลเชื้อ รอง ผอ.สพป.อำนาจเจริญ รักษาราชการแทน ผอ.สพป.อำนาจเจริญ เป็นประธานการประชุมพิจารณาคำขอรับการสนับสนุนงบประมาณ งบดำเนินงาน รายงานปรับปรุง ซ่อมแซมระบบไฟฟ้า ประปา โดยมีนายวีระชัย ไกยรัตน์ รอง ผอ.สพป.อำนาจเจริญ, ผอ.กลุ่ม/หน่วย และคณะกรรมการ เข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุม 3 สพป.อำนาจเจริญ เพื่อดำเนินงาน การขอรับการสนับสนุนงบประมาน รายการค่าปรับปรุงซ่อมแซมระบบไฟฟ้า ประปา กรณีปกติ เป็นไปด้วยความรวดเร็ว มีประสิทธิภาพ เกิดประโยชน์ต่อสถานศึกษา
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2024/02/image-80-1024x683.png)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2024/02/image-81-1024x683.png)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2024/02/image-82-1024x683.png)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2024/02/image-83-1024x683.png)
รูปเพิ่มเติม https://www.facebook.com/amnatedpage/posts/pfbid09PBYd8BmhNa2RRD5WET7Au6JJPKtTaF1JXkdGuTVG2j6Aq5tEydMDWwkJdJsQZVfl