วันที่ 8 กุมภาพันธ์ 2567 เวลา 08.30 น. นายสมศักดิ์ พูลเชื้อ รอง ผอ.สพป.อำนาจเจริญ ลงพื้นที่เยี่ยมโรงเรียนขามนาเพียงโคกยาว ตำบลสร้างนกทา อำเภอเมืองอำนาจเจริญ เพื่อติดตามการดำเนินการจัดการเรียนการสอน พร้อมทั้งแลกเปลี่ยนความคิดเห็นร่วมกันกับคณะครูและบุคลากรทางการศึกษาของโรงเรียน ตลอดจนรับทราบปัญหาอุปสรรคในการดำเนินงานพร้อมชี้แนะแนวทางแก้ไข พร้อมเน้นย้ำการรักษาความปลอดภัยในสถานที่ราชการ และให้กำลังใจคณะครูและบุคลากรทางการศึกษาในการจัดการเรียนการสอนที่มีประสิทธิภาพต่อไป
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2024/02/image-44.png)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2024/02/image-45-1024x683.png)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2024/02/image-46-1024x683.png)