วันที่ 29 มกราคม 2567 เวลา 09.30 น. นายสมศักดิ์ พูลเชื้อ รอง ผอ.สพป.อำนาจเจริญ เข้าร่วมประชุมคณะกรมการจังหวัด หัวหน้าส่วนราชการ หัวหน้าหน่วยงานรัฐวิสาหกิจ และนายอำเภอ ครั้งที่ 1/2567 โดยมีว่าที่พันตรีอดิศักดิ์ น้อยสุวรรณ ผู้ว่าราชการจังหวัดอำนาจเจริญ เป็นประธานในการประชุม ณ หอประชุมพญานาครินทร์ ศาลากลางจังหวัดอำนาจเจริญ อำเภอเมืองอำนาจเจริญ จังหวัดอำนาจเจริญ เพื่อพิจารณาเรื่องตามระเบียบวาระการประชุม
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2024/01/image-236-1024x683.png)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2024/01/image-237-1024x683.png)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2024/01/image-238-1024x683.png)
รูปเพิ่มเติม https://www.facebook.com/amnatedpage/posts/pfbid0j2edFtkZwc1mNnxMZxybd78EdCmcLHJihFTm3RDFSXwwFRpKT1qmDwJrhFf5v65Yl