วันที่ 12 มกราคม 2567 เวลา 09.30 น. นายสมศักดิ์ พูลเชื้อ รอง ผอ.สพป.อำนาจเจริญ เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการรับนักเรียนระดับเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอำนาจเจริญ ปีการศึกษา 2567 ครั้งที่ 1/2567 ณ ห้องประชุม 3 สพป.อำนาจเจริญ โดยมีนางแสงเดือน สายโสภา รอง ผอ.สพป.อำนาจเจริญ พร้อมด้วยคณะกรรมการฯ เข้าร่วมประชุมโดยพร้อมเพียง เพื่อพิจารณาให้ความเห็นชอบแผนการรับนักเรียน ปีการศึกษา 2567 ของสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอำนาจเจริญ แยกเป็นระดับชั้น ได้แก่ ระดับอนุบาล 1,2,3 ระดับประถมศึกษาปีที่ 1 และระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2024/01/image-158-1024x683.png)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2024/01/image-160-1024x683.png)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2024/01/image-159-1024x683.png)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2024/01/image-161-1024x683.png)
รูปเพิ่มเติม https://www.facebook.com/amnatedpage/posts/pfbid04fGur8WzZ7LZMycP5mmoEJENfSfeMnJ3gCFzH2pq4aFUYLeuZNjfdG6FgQArQxobl