วันที่ 27 ธันวาคม 2566 เวลา 10.30 น. นายสมศักดิ์ พูลเชื้อ รอง ผอ.สพป.อำนาจเจริญ รักษาราชการแทน ผอ.สพป.อำนาจเจริญ เข้าร่วมการประชุม อ.ก.ค.ศ. เขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 14/2566 ในฐานะอนุกรรมการและเลขานุการคณะอนุกรรมการข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา(อ.ก.ค.ศ.) ประจำเขตพื้นที่การศึกษา โดยมี นายสมโภชน์ เศรษฐาวงศ์ ประธาน อ.ก.ค.ศ. เขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอำนาจเจริญ เป็นประธานการประชุม ณ ห้องประชุม 3 สพป.อำนาจเจริญ เพื่อพิจารณาและอนุมัติเรื่องตามระเบียบวาระการประชุม
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2024/01/image-122-1024x684.png)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2024/01/image-123-1024x684.png)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2024/01/image-124-1024x684.png)
รูปเพิ่มเติม https://www.facebook.com/amnatedpage/posts/pfbid092eDxKW8NbL6jQ5t5DJsSch7WnvinZGwJEbQZX6G8tofJyQ4ZvNS4RZMrziBbjWMl