วันที่ 20 ธันวาคม 2566 เวลา 10.30 น. นางแสงเดือน สายโสภา รอง ผอ.สพป.อำนาจเจริญ ในฐานะรองประธานกรรมการตรวจสอบสถานที่ตั้ง การกลั่นกรองการขออนุญาตจัดตั้ง การต่ออายุใบอนุญาตให้ตั้งสถานบริการระดับจังหวัด เข้าร่วมตรวจสถานบริการ เพื่อทำหน้าที่ตรวจสอบ สถานที่ตั้งสถานบริการ เสนอความเห็นต่อพนักงานเจ้าหน้าที่ ชื่อสถานบริการ “ร้านตะวันแดงอำนาจเจริญ” กรณีขอต่ออายุใบอนุญาตให้ตั้งสถานบริการ ประจำปี 2567 ณ ร้านตะวันแดงอำนาจเจริญ อำเภอเมืองอำนาจเจริญ จังหวัดอำนาจเจริญ
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2024/01/image-99-1024x768.png)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2024/01/image-100-1024x768.png)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2024/01/image-101-1024x768.png)