วันที่ 3 มกราคม 2567 เวลา 09.30 น. นายจารึก พละไกร ผู้อำนวยการชุมชนโคกสารวิทยา ประธานกลุ่มโรงเรียนลุ่มน้ำโขง ได้รับมอบมหายในที่ประชุมให้เป็นประธานในการประชุมผู้บริหารสถานศึกษาอำเภอชานุมาน เพื่อหารือวางแผนแนวทางการดำเนินการสรุปงานกีฬาอำเภอ การจัดงานวันครูประจำปี 2567 และการร่วมกิจกรรมกีฬาจังหวัดอำนาจเจริญ ณ ห้องประชุมชั้น 2 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอำนาจเจริญ
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2024/01/S__445587474.jpg)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2024/01/S__445587494_0.jpg)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2024/01/S__445587495_0.jpg)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2024/01/S__445587490.jpg)