วันที่ 26 มกราคม 2565 เวลา 13.30 น. นายอดุลย์ กองทอง ผอ.สพป.อำนาจเจริญ เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการศึกษาธิการจังหวัดอำนาจเจริญ (กศจ.) ครั้งที่ 2/2565 โดยมี นายทวีป บุตรโพธิ์ ผู้ว่าราชการจังหวัดอำนาจเจริญ เป็นประธานการประชุม ณ ห้องประชุมฝ้ายขิดคำพระ ชั้น 2 ศาลากลางจังหวัดอำนาจเจริญ เพื่อพิจารณาและอนุมัติเรื่องตามระเบียบวาระการประชุม
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2022/01/1-14-300x200.jpg)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2022/01/1-14-300x200.jpg)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2022/01/2-14-300x200.jpg)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2022/01/3-14-300x150.jpg)