![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2023/12/3-1-1024x683.jpg)
วันที่ 10 พฤศจิกายน 2566 เวลา 14.00 น. ว่าที่ร้อยตรีวิชชากร วงศ์จริยะกรณ์ ผอ.สพป.อำนาจเจริญ เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการตรวจ กำกับและติดตามความพร้อมการเปิดภาคเรียนของสถานศึกษา ภาคเรียนที่ 2/2566 ณ ห้องประชุม 2 สพป.อำนาจเจริญ เพื่อประชุมชี้แจงการลงพื้นที่การตรวจ กำกับและติดตามความพร้อมการเปิดภาคเรียนของสถานศึกษา ในช่วงเปิดภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2566 ของทุกสถานศึกษาในสังกัด โดยมีนายสมศักดิ์ พูลเชื้อ, นายวีระชัย ไกยรัตน์, นางแสงเดือน สายโสภา คณะ รอง ผอ.สพป.อำนาจเจริญ ผอ.กลุ่ม/หน่วย หัวหน้ากลุ่มงาน เข้าร่วมประชุมในฐานะคณะกรรมการตรวจ กำกับและติดตามความพร้อมการเปิดภาคเรียนของสถานศึกษา ภาคเรียนที่ 2/2566
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2023/12/1-3-1024x683.jpg)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2023/12/2-2-1024x683.jpg)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2023/12/4-2-1024x683.jpg)
![](https://web3.amnat-ed.go.th/wp-content/uploads/2023/12/5-2-1024x683.jpg)
รูปเพิ่มเติม https://www.facebook.com/pramnated/posts/355767260300402?ref=embed_post